Trang chủ Quản lý tin Tin nhắn
Logo
Tin cá nhân đăng 11 tháng trước

Baambrugse Zuwe Villa for Sale | Vinkeveen 🇳🇱

House | Villa
21,628,562.00 $
Lưu tin Tin đã lưu Save Save
Netherlands | Vinkeveen Baambrugse Zuwe PRICE: $21,628,562 8 Beds | 1,100 sqm | 9,905 sqm lot | $19,662/sqm ——— R365 | Christie’s International Real Estate Headquarters – International sales Herengracht 450, 1017 CA, Amsterdam, Netherlands CONTACT AGENT Leslie D.T. de Ruiter Email: l.deruiter@r365.nl Phone: +31 20 242 0888 Email: info@R365.nl
Nhấn để hiện số: +31202****88
0.0 / 5
Chưa có đánh giá
0%
Mã tin: 22698457
shield-icon Tin đăng này đã được kiểm duyệt. Nếu gặp vấn đề, vui lòng báo cáo tin đăng hoặc liên hệ CSKH để được trợ giúp. Read more ››
call Gọi điện sms SMS Email Email
+84777987708
+84797799800
+84797799800